December 8, 2022 GẶP GỠ CỘNG ĐỒNG THÁNG 12 TẠI ĐÀ NẴNG – NGÔN NGỮ CỦA GIẤY Tháng 12 nhộn nhịp với chuyến GẶP GỠ CỘNG ĐỒNG lần thứ 2 tại Thành phố Đà Nẵng! Ngôn ngữ trò chuyện cho buổi gặp gỡ sẽ là ngôn ngữ…
November 20, 2022 THẦY CÔ KHÁM PHÁ BẢN THÂN QUA NGÔN NGỮ COLLAGE Sáng thứ bảy 19/11/2022, VIRES rất vui khi đã dành tặng được một món quà nhỏ gửi tới các thầy cô giáo mầm non: Buổi Workshop Khám phá bản thân…
November 14, 2022 TRƯỜNG HỌC REGGIO HẠNH PHÚC – “HẠNH PHÚC LÀ CON ĐƯỜNG” Vậy là đã hơn một tuần kể từ buổi hội thảo trực tuyến “Trường học Reggio Hạnh Phúc” do VIRES phối hợp cùng Global Embassy tổ chức. Cô Phạm Ngọc Châm, hiệu…
November 13, 2022 HỘI THẢO TRƯỜNG HỌC REGGIO HẠNH PHÚC Xuất phát từ nhu cầu được tìm hiểu thông tin đầy đủ và đúng đắn về Hướng tiếp cận Reggio Emilia của các trường, VIRES phối hợp với Global Embassy…
November 12, 2022 VIRES THAM DỰ DIỄN ĐÀN GIÁO DỤC: “VÌ SAO GIÁO VIÊN BỎ NGHỀ” Sáng thứ 7 vừa rồi, ngày 12/11/2022 VIRES rất hân hạnh là một trong số tổ chức được mời tham dự DIỄN ĐÀN GIÁO DỤC: “VÌ SAO GIÁO VIÊN BỎ…
November 26, 2021 “NHỮNG ĐÁM MÂY NHỎ” – KHI TRẺ EM LÀ NGƯỜI KỂ CHUYỆN Mọi người thân mến, Chương trình "Kể chuyện trên những đám mây" đã triển khai được gần 6 tháng, và mỗi ngày, mỗi tuần trôi qua chúng tôi luôn biết…